Kila kifurushi ni cha miezi 12 na kinajumuisha vipimo vyote vya kifurushi kilichotangulia.
- BasicDamu, mkojo, sukari, mafuta ya damu, figo na ini.TZS 98,500 · vipimo 11
- SilverMaarufuBasic pamoja na HbA1c, uchunguzi zaidi wa ini, protini na figo.TZS 198,500 · vipimo 20
- GoldSilver pamoja na viashiria vya uvimbe, moyo, chuma na kongosho.TZS 319,000 · vipimo 28
- PremiumGold pamoja na kinga ya mwili (immunoglobulins) na vipimo maalum.TZS 419,000 · vipimo 34
BodyMind Insights Consultation Clinic · Usajili Wizara ya Afya Na. 125773-2